Fasalolin na'ura mai fashewar bututun ƙarfe na ciki:
1. Sauƙaƙan aiki da ƙarfin fitarwa mai girma.
2. Karamin tsari, nagartaccen amfani, da ƙananan sawun ƙafa.
3. An zaɓi hanyar motsi na bindiga, kuma an sanya bindigar feshi daidai kuma a cikin matsayi mai kyau.
4. An karkatar da aikin aikin kuma an zubar da shi, wanda ke adana tsayi, yana da tsattsauran ra'ayi mai kyau, kuma aikin yana da sauƙin fita.
5. Aiki Hanyar: karfe bututu da diamita na fiye da 100mm amfani workpiece juyi harbi peening; Ya kamata a maye gurbin bututun ƙarfe tare da diamita na ƙasa da 100mm da bindigogin feshi na musamman, kuma yakamata a gama kayan aikin ba tare da jujjuya ba.
Abũbuwan amfãni da rashin amfani na karfe bututu ciki bango harbi ayukan iska mai ƙarfi inji:
1. Na'urar fashewar fashewar harbi tana ɗaukar tsarin fashewar harbi na sama. Saboda diamita na bututun ya bambanta, saman ƙasa na bututun ƙarfe yana da kusan tsayi iri ɗaya lokacin da ake jigilar shi akan teburin abin nadi. Ana hasashen mai fashewar harbi daga kasa zuwa sama. Nisa tsakanin projectile da saman bututun ƙarfe shine ainihin iri ɗaya. Bututun ƙarfe na diamita daban-daban suna da tasirin ƙare iri ɗaya a waje. Samar da yanayi iri ɗaya don feshi na gaba.
2. The workpiece ci gaba da wucewa ta cikin mashiga da kanti na harbi ayukan iska mai ƙarfi inji. Don tsaftace bututun ƙarfe tare da diamita masu girman gaske, don guje wa tsinkewa da ke tashi, wannan na'ura tana amfani da goge-goge mai maye gurbin multilayer don kammala cikakkiyar hatimin na'urorin.
3. The centrifugal cantilever type novel high-inganci multifunctional harbi ayukan iska mai ƙarfi inji da ake amfani da, wanda yana da babban harbi ayukan iska mai ƙarfi iya aiki, babban iko, sauri ruwa maye gurbin, kuma yana da aikin maye gurbin duk sassa da kuma dace don gyarawa.
4. An zaɓi cikakken nau'in labule nau'in BE nau'in slag SEPARATOR, wanda ke inganta yawan adadin rabuwa, ikon rabuwa da ingancin fashewar harbi, kuma yana rage lalacewa na na'urar fashewar harbi.
5. Wannan na'ura ya dogara da sarrafa wutar lantarki na PLC, pneumatic valve cylinder pneumatic iko loading da tsarin saukewa, ƙofar da za a iya sarrafawa da kuma jigilar kaya da sauran kuskuren dubawa, kuma ya kammala sarrafa atomatik na dukan na'ura, sa'an nan kuma yana da babban adadin samarwa, ingantaccen aminci. da manyan digiri na aiki da kai, da dai sauransu fasalin.
6. Za'a iya sake farfado da harsashin tacewa cikin sauƙi ta hanyar zaɓar bugun jini, jin dadi ko juyawa iska don tsaftace ƙura, kuma tasirin cire ƙura yana da kyau. Fasahar kawar da ƙura tace harsashi tace sabon ƙarni ne na kawar da kura, kuma shine fasahar tacewa na ƙarni na 21.