Nau'in Hanger Na'ura mai fashewa
  • Nau'in Hanger Na'ura mai fashewa Nau'in Hanger Na'ura mai fashewa

Nau'in Hanger Na'ura mai fashewa

Puhua® Hanger Type Shot Blasting Machine yana amfani da hanyar jujjuyawar juzu'i da tsaftacewa, cire yashi da fata mai oxide akan farfajiyar simintin, don sake bayyana launin ƙarfe. Ana amfani da shi musamman a cikin kayan haɗin mota da bolster, firam na gefe, hada guda biyu, da firam na sassan abin hawa na sawu, a lokaci guda kuma na iya tsaftace simintin gyare-gyare da ƙananan kayan aiki masu kama da girman.

Aika tambaya

Bayanin Samfura

Mai zuwa shine gabatar da ingantacciyar na'ura mai ƙarfi Nau'in Hoto na Hatsari, da fatan ya taimaka muku ƙarin fahimtar Injin Nau'in Hatsarin Harshen Harshen Harba. Barka da sababbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki don ci gaba da haɗin gwiwa tare da mu don ƙirƙirar kyakkyawar makoma!Saboda hanyar da muka mayar da hankali, isar da lokaci da manufofin kasuwanci na ɗabi'a, mun sami damar samun babban nasara a wannan yanki.

1.Gabatarwa na Puhua® Hanger Type Shot Blasting Machine

Nau'in Hanger Na'ura mai fashewar fashewar inji yana amfani da hanyar tarwatsewar juzu'i mai tsayi da tsaftacewa, cire yashi da fata mai oxide akan. farfajiyar simintin, don sake bayyana launin ƙarfe. Ana amfani dashi da yawa a cikin na'urorin haɗi na mota da bolster, firam na gefe, hada guda biyu, da firam ɗin sawu ƙugiya abin hawa sassa, a lokaci guda kuma iya tsaftace simintin gyaran kafa da kananan tsari workpiece tare da irin wannan size.
Amfani:
1. Wide aikace-aikace, Sauƙi don shigarwa da amfani.
2. Musamman, Biya bukatun ku.
3. Kyakkyawan kwanciyar hankali, Ƙananan gazawar (balagaggen fasaha, hazo na fasaha, ƙwararrun ma'aikata).
4. Kyakkyawan bayyanar (balagagge sana'a).
5. Manyan masana'antu, bayarwa da sauri.
6. Matsakaicin sashin dubawa mai inganci.
7. Factory kai tsaye siyarwa tare da m farashin.
8. Sama da shekaru 10' ƙwarewar samarwa.
9. Ƙwararrun ƙira ƙungiyar don bauta muku.
10. Yafi lantarki kula da tsarin rungumi dabi'ar kasa da kasa iri.
11. Takaddar CE ta tabbatar muku ingancin mu.


2.Takaddama na Puhua® Hanger Type Shot Blasting Machine:

Samfura Q376 (mai iya canzawa)
Matsakaicin nauyin tsaftacewa (kg) 500---5000
Adadin kwararar ruwa (kg/min) 2*200---4*250
Samun iska akan iya aiki (m³/h) 5000-14000
Yawan ɗagawa mai ɗaukar nauyi (t/h) 24---60
Adadin masu raba (t/h) 24---60
Matsakaicin girman abin dakatarwa (mm) 600*1200---1800*2500

Zamu iya tsara da ƙirƙirar kowane irin na'urar da ba takamaiman tsarin harbi ba gwargwadon abokin ciniki daban-daban buƙatun abokin ciniki, nauyi da yawan aiki.


3.Bayani na Nau'in Hanger Na'ura mai fashewa:

Waɗannan hotuna za su fi taimaka muku fahimta



4. Takaddun shaida na Nau'in Hanger Nau'in fashewar fashewar abubuwa:

An kafa rukunin masana'antu masu nauyi na Qingdao Puhua a shekara ta 2006, babban jarin da ya yi rajista sama da dala miliyan 8,500, adadin ya kai kusan murabba'in murabba'in 50,000.
Kamfaninmu ya wuce CE, takaddun shaida na ISO. A sakamakon babban ingancin mu na Hanger Type Shot Blasting Machine:, sabis na abokin ciniki da farashin gasa, mun sami hanyar sadarwar tallace-tallace ta duniya da ta kai fiye da ƙasashe 90 a nahiyoyi biyar.



5. Hidimarmu:

1.Machine garantin shekara guda sai dai lalacewa ta hanyar kuskuren aikin ɗan adam.
2.Samar da zane-zane na shigarwa, zane-zane na ramin rami, litattafan aiki, litattafan lantarki, litattafan kulawa, zane-zane na lantarki, takaddun shaida da lissafin tattarawa.
3.We iya zuwa ga factory zuwa shiryarwa shigarwa da kuma horar da kaya.

Idan kuna sha'awar Injin Haɓaka Nau'in Shot:, maraba da tuntuɓar mu.





Zafafan Tags: Nau'in Hanger Na'urar fashewar fashewar fashewar, Siya, Na'urar Musamman, Girma, China, Mai Rahusa, Rangwame, Rangwamen farashi, Sayi Rangwame, Sabo, Sabuwa, Inganci, Na ci gaba, Dorewa, Mai Sauƙi, Sayar da Bugawa, Masu masana'anta, Masu siyarwa, Masana'anta, A cikin Hannun jari, Samfuran Kyauta, Samfura, Anyi A China, Farashi, Jerin Farashi, Magana, CE, Garanti na Shekara ɗaya
Rukunin da ke da alaƙa
Aika tambaya
Da fatan za a ji daɗin ba da tambayar ku a cikin fom ɗin da ke ƙasa. Za mu ba ku amsa a cikin sa'o'i 24.
  • QR
X
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy